![IMG_4076](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2023/11/IMG_4076-scaled.jpg)
วันที่ 1 พ.ย. 2566 ที่ศูนย์ความเป็นเลิศด้านเทคโนโลยีปิโตรเคมีและวัสดุ ศ.ดร.บุนยรัชต์ กิติยานันท์ ได้นำประชุมร่วมกับ อ.ดร.สุทธิชัย บุญประสพ จาก ม.มหิดล อ.ดร.ภูวเดช พรอรุณธรรม จากจุฬาฯ และ ผศ.ดร.กษิดิศ พนมสุวรรณ จาก ม.เกษตรศาสตร์ ขณะที่บริษัท พีทีที แอลเอ็นจี จำกัด ที่มาประชุมด้วยนั้น นำโดยคุณอิสร์รัชช์ ขจรรุ่งศิลป์ ผู้จัดการส่วนเทคโนโลยีและนวัตกรรม โดยการประชุมครั้งนี้เพื่อหารือก่อนที่จะเริ่มโครงการวิจัยเรื่องใหม่ร่วมกัน ซึ่งมีทั้งภาคการศึกษาร่วมกับภาคเอกชน
![IMG_4081](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2023/11/IMG_4081-scaled.jpg)
![IMG_4088](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2023/11/IMG_4088-scaled.jpg)