![IMG_6180](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6180-scaled.jpg)
วันที่ 22 กันยายน 2565 ศาสตราจารย์ ดร.บุนยรัชต์ กิติยานันท์ รองผู้อำนวยการศูนย์ความเป็นเลิศด้านเทคโนโลยีปิโตรเคมีและวัสดุ พร้อมด้วยผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ของศูนย์ฯ ได้เข้าพบและมอบกระเช้าดอกไม้แด่ศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช รังสรรค์วิจิตร คณบดีวิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี จุฬาฯ ณ อาคารวิทยาลัยปิโตรฯ เพื่อแสดงความยินดีในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาแห่งสถาบัน โดยวิทยาลัยปิโตรฯ คือแกนนำในการดำเนินงานของศูนย์ฯ ตั้งแต่เริ่มก่อตั้งจวบจนถึงปัจจุบันนี้
![IMG_6182](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6182-scaled.jpg)