![shell and petromat](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/09/shell-and-petromat.jpg)
การประชุมครั้งนี้นำโดยศาสตราจารย์ ดร.บุนยรัชต์ กิติยานันท์ รองผู้อำนวยการศูนย์ฯ โดยรองศาสตราจารย์ ดร.ศรุต อำมาตย์โยธิน จากคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ และคุณวรุณ วารัญญานนท์ ที่ปรึกษาเพื่อภาคีอุตสาหกรรมของศูนย์ฯ ได้ร่วมนำเสนอผลงานวิจัยที่จะสามารถนำไปพัฒนาร่วมกับทางบริษัทฯ ทั้งนี้เมื่อวันที่ 15 กันยายน ที่ผ่านมา