![IMG_7489](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7489-scaled.jpg)
ศาสตราจารย์ ดร.หทัยกานต์ มนัสปิยะ ผู้อำนวยการศูนย์ความเป็นเลิศด้านเทคโนโลยีปิโตรเคมีและวัสดุ ได้ร่วมงานเปิดตัวศูนย์นวัตกรรมทางการแพทย์และการประกอบการ คณะแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ซึ่งจัดขึ้นในวันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565 ณ โถงบริเวณอาคารรัตนวิทยพัฒน์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
โอกาสนี้ ศ.ดร.หทัยกานต์ ได้มอบแจกันดอกไม้แก่ ศ.นพ.รังสรรค์ ฤกษ์นิมิตร ผู้อำนวยการศูนย์ CMICe พร้อมรับมอบของที่ระลึกและเยี่ยมชมผลงานนวัตกรรมทางการแพทย์ของ CMICe
![IMG_7511](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7511-scaled.jpg)
![IMG_7519](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7519-scaled.jpg)
![IMG_7523](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7523-scaled.jpg)
![IMG_7526](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7526-scaled.jpg)