![IMG_9048](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2023/01/IMG_9048-scaled.jpg)
ศูนย์ความเป็นเลิศด้านเทคโนโลยีปิโตรเคมีและวัสดุ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.หทัยกานต์ มนัสปิยะ ผู้อำนวยการ และศาสตราจารย์ ดร.บุนยรัชต์ กิติยานันท์ รองผู้อำนวยการ ได้เข้าพบรองศาสตราจารย์ ดร.วีระศักดิ์ อุดมกิจเดชา กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ ในคณะกรรมการอำนวยการของศูนย์ฯ ณ อาคารจามจุรี 4 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
![IMG_9058](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2023/01/IMG_9058-scaled.jpg)
โดยศูนย์ฯ ได้ร่วมพูดคุยเกี่ยวกับการทำงานและกล่าวคำอวยพรปีใหม่แด่ รศ.ดร.วีระศักดิ์ ในโอกาสที่ได้เข้าพบเป็นครั้งแรกในปีนี้เมื่อวันที่ 9 มกราคม 2566