![321369963_1913439042323556_1670275410089263891_n](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/12/321369963_1913439042323556_1670275410089263891_n.jpg)
ศาสตราจารย์ ดร.หทัยกานต์ มนัสปิยะ และศาสตราจารย์ ดร.บุนยรัชต์ กิติยานันท์ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศูนย์ความเป็นเลิศด้านเทคโนโลยีปิโตรเคมีและวัสดุ ได้เข้าพบศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช รังสรรค์วิจิตร คณบดีวิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี จุฬาฯ ณ อาคารวิทยาลัยปิโตรเลียมฯ เมื่อช่วงเช้าที่ผ่านมา
โดยศูนย์ฯ ได้มอบกระเช้าของขวัญแด่ ศ.ดร.ปราโมช ในโอกาสที่วิทยาลัยปิโตรเลียมฯ มีการจัดงานเฉลิมฉลองเทศกาลปีใหม่ในวันนี้