![321383678_873157344132545_2566358007764507068_n](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2022/12/321383678_873157344132545_2566358007764507068_n.jpg)
เมื่อวานนี้ (22 ธันวาคม 2565) ศาสตราจารย์ ดร.หทัยกานต์ มนัสปิยะ ผู้อำนวยการศูนย์ฯ ได้ต้อนรับรองศาสตราจารย์ ดร.ศรุต อำมาตย์โยธิน อาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีวัสดุและสิ่งทอ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
ในโอกาสที่ รศ.ดร.ศรุต ได้มาที่ทำการศูนย์ฯ เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับความร่วมมือในการวิจัย พร้อมมอบของขวัญปีใหม่ และถ่ายภาพเป็นที่ระลึกร่วมกัน