![IMG_6784](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6784-scaled.jpg)
วันพุธที่ 31 มกราคม 2567 ศ.ดร.บุนยรัชต์ กิติยานันท์ รองผู้อำนวยการศูนย์ความเป็นเลิศด้านเทคโนโลยีปิโตรเคมีและวัสดุ และคุณแก้วใจ คำวิลัยศักดิ์ ผู้จัดการศูนย์ฯ ได้มอบกระเช้าของขวัญเพื่อแสดงความยินดีแก่คณาจารย์ภาควิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาฯ นำโดย ศ.ดร.ดวงดาว อาจองค์ หัวหน้าภาคฯ ในพิธีทําบุญเลี้ยงพระเนื่องในวาระครบรอบ 50 ปี ของการก่อตั้งภาควิชา ซึ่งจัดขึ้นที่อาคารปฏิบัติการทางภาพถ่ายและวัสดุศาสตร์ และในบริเวณคณะวิทยาศาสตร์
![IMG_6785](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6785-scaled.jpg)