![event-award-66-4-1](https://petromat.org/home/wp-content/uploads/2023/04/event-award-66-4-1.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.ศิริธันว์ เจียมศิริเลิศ ที่ได้รับการเลือกตั้งจากกรรมการสมาคมให้ดำรงตำแหน่งเป็นนายกสมาคมเซรามิกส์ไทย วาระปี 2566-2567
ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.ศิริธันว์ เจียมศิริเลิศ ที่ได้รับการเลือกตั้งจากกรรมการสมาคมให้ดำรงตำแหน่งเป็นนายกสมาคมเซรามิกส์ไทย วาระปี 2566-2567